STO - Nhân kỷ niệm 69 năm ngày Thầy thuốc Việt Nam (27/2/1955 - 27/2/2024), ngày 26/2, đoàn công tác do Đại tá Phạm Quốc Việt - Tỉnh ủy viên, Phó Giám đốc Công an tỉnh Sóc Trăng làm trưởng đoàn đã đến thăm và chúc mừng Bệnh viện Đa khoa tỉnh Sóc Trăng và Bệnh xá Công an tỉnh.
Đại tá Phạm Quốc Việt - Phó Giám đốc Công an tỉnh Sóc Trăng thăm, tặng quà Bệnh xá Công an tỉnh. Ảnh: ANH TUẤN
Tại các nơi đến, thay mặt Đảng ủy, lãnh đạo Công an tỉnh, Đại tá Phạm Quốc Việt đã gửi lời chúc mừng đến toàn thể đội ngũ y, bác sĩ, cán bộ, nhân viên y tế dồi dào sức khỏe, hạnh phúc.
Phó Giám đốc Công an tỉnh ghi nhận và đánh giá cao những cống hiến, hy sinh của đội ngũ y, bác sĩ trong công tác khám, chữa bệnh cho nhân dân và mong muốn lãnh đạo, viên chức, y, bác sĩ tiếp tục phát huy y đức, tinh thần trách nhiệm, nâng cao trình độ chuyên môn nghiệp vụ, phát huy tinh thần đoàn kết, huy động các nguồn lực, nỗ lực cố gắng vượt qua mọi khó khăn để góp phần tích cực vào công tác chăm sóc và bảo vệ sức khỏe nhân dân trên địa bàn.
TUYẾT NHUNG
Bình Luận