STO - Ngày 2/10, thành phố Sóc Trăng nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; thị xã Vĩnh Châu nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Trần Đề nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Cù Lao Dung nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Long Phú nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Kế Sách nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Châu Thành nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Mỹ Tú nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; thị xã Ngã Năm nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Thạnh Trị nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C; huyện Mỹ Xuyên nhiều mây, có mưa vừa, mưa to và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 25 đến 30 độ C.
TÂM ĐỊNH