STO - Ngày 30/9, thành phố Sóc Trăng mây thay đổi đến nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; thị xã Vĩnh Châu nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; huyện Trần Đề nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn; huyện Cù Lao Dung nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn; huyện Long Phú nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày có lúc giảm mây, nắng gián đoạn; huyện Kế Sách mây thay đổi, không mưa, ngày nắng, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; huyện Châu Thành mây thay đổi, không mưa, ngày nắng, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; huyện Mỹ Tú mây thay đổi, không mưa, ngày nắng, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; thị xã Ngã Năm mây thay đổi đến nhiều mây, trưa chiều có mưa rào và dông, ngày nắng gián đoạn, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; huyện Thạnh Trị mây thay đổi, không mưa, ngày nắng, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C; huyện Mỹ Xuyên mây thay đổi, không mưa, ngày nắng, nhiệt độ từ 26 đến 33 độ C.
TÂM ĐỊNH