STO - Vào khoảng 14 giờ 20 phút ngày 2/4, Công an huyện Mỹ Xuyên đã triệt xóa 1 điểm đá gà ăn thua bằng tiền, bắt quả tang 7 đối tượng tham gia tại ấp Cần Giờ 2, xã Tham Đôn, huyện Mỹ Xuyên, tỉnh Sóc Trăng.
Các đối tượng cùng tang vật tại hiện trường. Ảnh: MINH TẤN
Nhận được tin báo của quần chúng nhân dân và qua công tác nắm tình hình, lực lượng công an bất ngờ ập vào khu đất trống thuộc ấp Cần Giờ 2, bắt quả tang 7 đối tượng đang sát phạt nhau dưới hình thức đá gà ăn thua bằng tiền. Tại hiện trường, lực lượng chức năng tạm giữ 2 con gà, 2 cặp cựa sắt, 4 xe môtô, số tiền gần 61 triệu đồng, cùng một số tang vật có liên quan.
Hiện vụ việc đang được cơ quan chức năng tiếp tục làm rõ, xử lý theo quy định của pháp luật.
ANH TUẤN
Bình Luận